You're jamming to the baddest crew in the game. game. game. Code Black. black. City black. Sounds Production. <laughs> maktgojautkimaikrbefoiloninguamasinekaaaynnakisikamaikomalinawe ebwana naiyanu nahisikamaimetengana nawe kanambejoaa Mm, hey baba, kama bati mayo mniko wa nashindwa kujitupa kwenye wa machangu apate k Now we're, whoa, whoa, whoa. I'm out, I got mungu tofauti sana kumbe machoni pa mungu tofauti sana kuna wakati ambao waloka shida kama wewe watakucheka kumbe maconi pa mungu tofauti sana kuna wakati ambao walona shida kama wewe watakucheka kiwa kama mwalimu inajuwa nitahiti mu itashinda ajui akileta majari unitayarishe unibadilishe taweza peke yangusiamini oh, hekima yangu huhudi zangu okay, okay, ni kutazamie mungu watakaoniskia wakinishangilia niwaelekeze kwako watakaonifuata likiufa ekima yangu shuhudi zangu nisikia, nisikia, oh. ni kutazamie mungu watakaoniskia wakinishangilia niwaelekeze kwako watakaonifuata likikufata una chochote nafasikiisha tembea meshazunguka kila pali nikifika kila kona imejaribu kutafuta kinachoweza kuridhisha moyo wangu nikatangatanga masariki Cusine, magaribi wimbo We Zoom. kaoka akapoa kaokoa aae sajabuatote za emalalele wa gofu emtata una nguvu bila yeye hato waitu tabaketukodipuka sa mexeka tujada rohowakemtakatiaasisatatona embaemalale wa ajaa wopohai tena kipofubeta idaye kamwezesha kuona kamwampie bube fadha na kanena sawasao imana ashigo hejuripihe vyose give a me nawenatamai tukukmatombmw safi nawe bagu mtima unamubujika nawe na tamani tukukamataiosli watu wajuekoambambanwuliasiia we easily.